Tất cả sản phẩm
Kewords [ 50pcs min fish cleaning gutting machine ] trận đấu 14 các sản phẩm.
Máy cắt ruột cá bền 1.5KW đa chức năng với lưỡi dao sắc
| Từ khóa: | Save Công nhân Máy cắt và giết cá Máy làm sạch cá chép nhỏ |
|---|---|
| Lưỡi: | sắc nét và bền |
| Sự ổn định: | Rất cao |
Nhiều chức năng cá giết máy làm sạch cá mở trở lại mở bụng Scaler gutting loại bỏ máy
| Từ khóa: | Nhiều chức năng cá giết máy làm sạch cá mở trở lại mở bụng Scaler gutting loại bỏ máy |
|---|---|
| Vôn:: | 380V/3P/50Hz |
| Kích thước (L * W * H):: | L2100xW650xH1304mm |
Máy lọc cá tự động 380V 50Hz, Máy làm sạch ruột dạ dày cá thực tế
| Từ khóa: | Máy làm sạch nội tạng cá tự động có độ ổn định cao |
|---|---|
| Vôn:: | 380V/3P/50Hz |
| Kích thước (L * W * H):: | L2100xW650xH1300mm |
Máy giết cá chống mòn, Máy lọc cá tự động 380V
| Từ khóa: | Thiết bị chế biến cá hoàn toàn tự động Máy làm sạch và làm sạch cá |
|---|---|
| Nhà điều hành: | 1-2 người |
| Kích thước (L * W * H):: | L2100xW650xH1300mm |

