Tất cả sản phẩm
Kewords [ multifunctional fish size sorter ] trận đấu 5 các sản phẩm.
Máy phân loại thủy sản ISO 1500KG, Máy phân loại kích thước cá đa chức năng
| Từ khóa: | Máy phân loại kích cỡ cá có độ chính xác cao Máy phân loại kích thước tôm Máy phân loại hải sản |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
| Bảo hành lõi: | 1 năm |
Máy phân loại cá tự động với 12 con lăn Máy phân loại cá tự động cho 4-5 kích cỡ
| từ khóa:: | Máy phân loại cá tự động với 12 con lăn Máy phân loại cá tự động cho 4-5 kích cỡ |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Chất liệu hộp điện: | Thép không gỉ 304 |
Máy phân loại cá nhỏ ổn định đa chức năng 6000x5200x2200mm
| Từ khóa: | Máy phân loại cá nhỏ Máy phân loại cá tự động |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
| Màu sắc: | Thép không gỉ |
Máy phân loại tôm đa chức năng Thép không gỉ bền
| Từ khóa: | 20 năm kinh nghiệm Máy phân loại cá Máy phân loại cá Máy phân loại cá |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi:: | Vòng bi, hộp số, động cơ, |
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
Máy định cỡ cá mòi năng suất lớn với dây chuyền phân loại cá mòi tự động 12 con lăn
| từ khóa:: | Máy định cỡ cá mòi năng suất lớn với dây chuyền phân loại cá mòi tự động 12 con lăn |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Chất liệu hộp điện: | Thép không gỉ 304 |
1

