Tất cả sản phẩm
Kewords [ platform fish processing line ] trận đấu 7 các sản phẩm.
Thép không gỉ 304 Dòng chế biến cá Dòng lắp ráp Dòng nền tảng Dòng sản xuất cắt đầu cá Bảng
| từ khóa:: | Bảng dây chuyền sản xuất chế biến cá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1552mm |
3.03KW Sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất
| từ khóa:: | Bảng dây chuyền sản xuất chế biến cá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1553mm |
Máy chế biến tôm và cá Multi Person Processing Flow Platform
| từ khóa:: | Nền tảng chế biến cá và tôm Nền tảng quy trình chế biến nhiều người |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1551mm |
Dây chuyền sản xuất máy cắt cá Nền tảng chế biến cá có thể được tùy chỉnh kích thước
| từ khóa:: | Dây chuyền sản xuất máy cắt cá Nền tảng chế biến cá có thể được tùy chỉnh kích thước |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L1550xW800xH1457mm |
3P Máy cắt đầu cá chống xói mòn đa dụng 200-400kg/h
| từ khóa:: | Dây chuyền sản xuất máy cắt cá mới nhất Nền tảng chế biến cá Máy cắt đầu cá |
|---|---|
| Chiều cao của lưỡi: | có thể được điều chỉnh |
| Chức năng: | Cá, hải sản, rau vv |
cá tôm Nhà máy chế biến dây chuyền sản xuất feeder nền tảng đổ nguyên liệu thô điện
| Từ khóa: | cá tôm Nhà máy chế biến dây chuyền sản xuất feeder nền tảng đổ nguyên liệu thô điện |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L2100xW1560xH1301mm |
| Sức mạnh: | 2.21KW |
cá tôm Nhà máy chế biến dây chuyền sản xuất feeder nền tảng đổ nguyên liệu thô điện
| Từ khóa: | cá tôm Nhà máy chế biến dây chuyền sản xuất feeder nền tảng đổ nguyên liệu thô điện |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L2100xW1560xH1303mm |
| Sức mạnh: | 2,23kw |
1

