Tất cả sản phẩm
Kewords [ water circulation cleaning and cooling machine ] trận đấu 4 các sản phẩm.
Tôm nấu chín Máy làm sạch và làm mát lưu thông nước làm mát nhanh
| Từ khóa: | Tôm nấu chín làm mát nhanh dòng chảy nước làm sạch và làm mát máy được sử dụng cho chế biến tôm nấu |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi:: | Vòng Bi, Hộp Số, Động Cơ, Thiết Bị |
| Kích thước (L * W * H):: | L4200xW1600xH1207mm |
Tấm tôm nấu nước làm mát thang máy băng lưu thông nước làm mát Máy làm sạch nhiệt độ thấp
| Từ khóa: | Thợ máy làm sạch nhiệt độ thấp |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi:: | Vòng Bi, Hộp Số, Động Cơ, Thiết Bị |
| Kích thước (L * W * H):: | L4200xW1600xH1206mm |
Máy làm sạch cá và tôm Máy làm mát tôm
| Từ khóa: | Máy làm sạch cá và tôm làm mát nhanh |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi:: | Vòng Bi, Hộp Số, Động Cơ, Thiết Bị |
| Kích thước (L * W * H):: | L4200xW1600xH1204mm |
Thiết bị xử lý cá 380V bền, Máy xử lý tôm chống ăn mòn
| Từ khóa: | Làm mát tuần hoàn nước áp suất cao làm mát nhanh máy làm sạch cá và tôm Máy làm mát tôm |
|---|---|
| Loại tiếp thị:: | Sản phẩm mới 2023 |
| Kích thước(l*w*h): | L4200xW1600xH1207mm |
1

