Tất cả sản phẩm
Kewords [ 1500kg seafood sorting machine ] trận đấu 19 các sản phẩm.
Thiết bị phân loại cá 380V bền, Máy phân loại cá chống xói mòn
| từ khóa:: | Máy định cỡ cá hiệu quả cao Chế biến hải sản Máy định cỡ cá tự động |
|---|---|
| Số con lăn: | 18 chiếc |
| Số lượng nhà khai thác: | 2-4 người |
Máy chế biến phân loại thủy sản và tôm, máy phân loại tôm và cá, máy phân loại tôm và tôm
| Từ khóa: | Máy chế biến phân loại thủy sản và tôm, máy phân loại tôm và cá, máy phân loại tôm và tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2206mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1806kg |
Máy phân loại tôm cá 1500KG đa dụng cho công nghiệp
| Từ khóa: | Tiết kiệm chi phí Thiết bị chế biến hải sản Máy phân loại tôm Máy phân loại cá |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi:: | Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bình chịu áp lực, Bánh răng, Máy bơm |
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
Máy phân loại chế biến tôm hải sản tự động Cá nhanh Tôm kích thước phân loại Tôm sản xuất dây chuyền máy sàng lọc
| Từ khóa: | Máy phân loại chế biến tôm hải sản tự động Cá nhanh Tôm kích thước phân loại Tôm sản xuất dây chuyền |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2203mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1803kg |
Máy phân loại tôm đa chức năng Thép không gỉ bền
| Từ khóa: | 20 năm kinh nghiệm Máy phân loại cá Máy phân loại cá Máy phân loại cá |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi:: | Vòng bi, hộp số, động cơ, |
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
Máy phân loại tôm 380V 50Hz đa chức năng cho kích thước tôm
| Từ khóa: | 20 năm kinh nghiệm Phân loại tôm Phân loại tôm Glading Phân loại tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1800kg |
Đường dây sản xuất máy làm sạch tôm và cá tích hợp Máy phân loại tôm trống lớn tùy chỉnh
| Từ khóa: | Đường dây sản xuất máy làm sạch tôm và cá tích hợp Máy phân loại tôm trống lớn tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2205mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1805kg |
Máy giặt khoai tây cà rốt công nghiệp Multiscene chống ăn mòn
| từ khóa:: | Dây chuyền làm sạch rau khoai tây cà rốt công nghiệp Máy rửa bong bóng trái cây dứa |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L4200xW1600xH1209mm |
Tự động hoàn toàn loại thực phẩm thép không gỉ tôm 18 cuộn máy đánh trống
| Từ khóa: | Tự động hoàn toàn loại thực phẩm thép không gỉ tôm 18 cuộn máy đánh trống |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2207mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1807kg |

