Tất cả sản phẩm
Kewords [ 1500kg seafood sorting machine ] trận đấu 19 các sản phẩm.
Máy phân loại thủy sản ISO 1500KG, Máy phân loại kích thước cá đa chức năng
| Từ khóa: | Máy phân loại kích cỡ cá có độ chính xác cao Máy phân loại kích thước tôm Máy phân loại hải sản |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
| Bảo hành lõi: | 1 năm |
Máy chế biến và phân loại tôm bằng thép không gỉ Máy phân loại hải sản
| Từ khóa: | Máy chế biến và phân loại tôm bằng thép không gỉ Máy phân loại hải sản |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2204mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1804kg |
Máy phân loại hải sản 380V 50Hz Máy phân loại tôm đa cảnh
| Từ khóa: | Máy phân loại tự động Máy định cỡ tự động Máy phân loại tự động cho vannamei |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
| L6000xW5204xH2200mm: | 1500kg-1800kg |
Máy phân loại tôm tự động cho tôm vỏ tôm tươi tôm giặt máy phân loại cuộn tôm
| Từ khóa: | Máy phân loại tôm tự động cho tôm vỏ tôm tươi tôm giặt máy phân loại cuộn tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2201mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1801kg |
Máy phân loại tôm tự động cho tôm vỏ tôm tươi tôm giặt máy phân loại cuộn tôm
| Từ khóa: | Máy phân loại tôm tự động cho tôm vỏ tôm tươi tôm giặt máy phân loại cuộn tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2202mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1802kg |
Máy phân loại cá máy làm sạch và phân loại tôm
| Từ khóa: | Máy phân loại cá máy làm sạch và phân loại tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2209mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1809kg |
Máy phân loại kích thước tôm Sửa và chế biến vỏ cá
| Từ khóa: | Máy phân loại kích thước tôm Sửa và chế biến vỏ cá |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2210mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1810kg |
Máy phân loại cá bằng thép không gỉ 304 18 cuộn Máy sàng lọc kích thước cá
| Từ khóa: | Máy phân loại cá bằng thép không gỉ 304 18 cuộn Máy sàng lọc kích thước cá |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2208mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1808kg |
Máy phân loại cá tự động Máy phân loại kích thước cá Máy phân loại cá
| Từ khóa: | Máy phân loại cá tự động Máy phân loại kích thước cá Máy phân loại cá |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2211mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1811kg |
Máy phân loại tôm, máy làm sạch và phân loại tôm, máy sàng lọc tôm sau khi vỏ
| Từ khóa: | Máy phân loại tôm, máy làm sạch và phân loại tôm, máy sàng lọc tôm sau khi vỏ |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2207mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1807kg |

