Tất cả sản phẩm
Kewords [ conveyor fish processing production line ] trận đấu 20 các sản phẩm.
Máy phân loại con lăn cá sống tốc độ cao với 12 chiếc dây chuyền phân loại con lăn cá sống
| từ khóa:: | Máy phân loại con lăn cá sống tốc độ cao với 12 chiếc dây chuyền phân loại con lăn cá sống |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Chất liệu hộp điện: | Thép không gỉ 304 |
Dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến cá tôm khay rã đông tôm tách khay cấp đông
| Từ khóa: | Dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến cá tôm khay rã đông tôm tách khay cấp đông |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L3500xW800xH1102mm |
| Thành phần cốt lõi: | động cơ, bánh răng, băng tải, phun |
Máy chế biến cá và tôm dây chuyền vận chuyển Nhà máy thủy sản Bàn làm việc Dòng chế biến tôm
| từ khóa:: | Vòng băng vận chuyển chế biến cá và tôm Bàn làm việc nhà máy chế biến hải sản Bàn sản xuất dây chuyề |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1558mm |
4 phong cách Máy phân loại cá tự động và phân loại cá nhỏ với 5-10T / H
| từ khóa:: | Máy phân loại cá tự động 4 kiểu và phân loại dòng cá nhỏ với tốc độ 5-10T/H |
|---|---|
| Vận hành: | Dễ dàng. |
| Điện áp: | 380v hoặc tùy chỉnh |
Máy phân loại cá toàn bộ với 18 con lăn Máy phân loại cá toàn bộ và kích thước cá
| từ khóa:: | Máy phân loại cá toàn bộ với 18 con lăn Máy phân loại cá toàn bộ và kích thước cá |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
Tốt hiệu quả cá cuộn Grader cho Pelagic cá cuộn máy phân loại và cá kích cỡ
| từ khóa:: | Tốt hiệu quả cá cuộn Grader cho Pelagic cá cuộn máy phân loại và cá kích cỡ |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
Máy phân loại cá thương mại cho cá pelagic Máy phân loại cá thương mại và kích thước cá
| từ khóa:: | Máy phân loại cá thương mại cho cá pelagic Máy phân loại cá thương mại và kích thước cá |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
18pcs cuộn SS304 Máy phân loại cá nhỏ
| từ khóa:: | Máy phân loại cá nhỏ Trung Quốc Máy định cỡ cá nhỏ Dây chuyền phân loại cá nhỏ |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Chất liệu hộp điện: | Thép không gỉ 304 |
1500W thực tế cá gutting máy đa năng mặc chống
| Từ khóa: | Máy làm sạch cá tự động loại mới Máy tách và cắt phi lê cá |
|---|---|
| Màu sắc: | Thép không gỉ 304 |
| Vận chuyển: | 20-30 ngày |
Máy định cỡ cá mòi năng suất lớn với dây chuyền phân loại cá mòi tự động 12 con lăn
| từ khóa:: | Máy định cỡ cá mòi năng suất lớn với dây chuyền phân loại cá mòi tự động 12 con lăn |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Chất liệu hộp điện: | Thép không gỉ 304 |

