Tất cả sản phẩm
Kewords [ conveyor fish processing production line ] trận đấu 20 các sản phẩm.
Dòng sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất
| từ khóa:: | dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến cá dây chuyền sản xuất khử vỏ cá da cá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1555mm |
Tùy chỉnh khung thép không gỉ chế biến thực phẩm dây chuyền lắp ráp dây chuyền vận chuyển dây chuyền vận chuyển xử lý cá
| từ khóa:: | Tùy chỉnh khung thép không gỉ chế biến thực phẩm dây chuyền lắp ráp dây chuyền vận chuyển dây chuyền |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1559mm |
3.10KW dây chuyền sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất cá
| từ khóa:: | dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến cá dây chuyền sản xuất khử vỏ cá da cá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1560mm |
3.07KW sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất
| từ khóa:: | Dây chuyền sản xuất tẩy cặn cá Băng tải chế biến tôm Băng tải lắp ráp dây chuyền sản xuất |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1557mm |
Máy chế biến cá bằng thép không gỉ chống ăn mòn 380V 50Hz
| từ khóa:: | Dây chuyền sản xuất tẩy cặn cá Băng tải chế biến tôm Băng tải lắp ráp dây chuyền sản xuất |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1550mm |
1506kg Đường sản xuất thủy sản Thép không gỉ Bàn làm việc tùy chỉnh Đường xử lý cá và tôm Vành dây chuyền vận chuyển
| từ khóa:: | Đường dây sản xuất thủy sản Sản xuất thủy sản Đường dây sản xuất cá và tôm Đường dây vận chuyển |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1556mm |
Dây chuyền sản xuất máy cắt cá Nền tảng chế biến cá có thể được tùy chỉnh kích thước
| từ khóa:: | Dây chuyền sản xuất máy cắt cá Nền tảng chế biến cá có thể được tùy chỉnh kích thước |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L1550xW800xH1457mm |
Máy cắt cá thu Máy cắt cá thu thép không gỉ chế biến cá dây chuyền sản xuất chuyên nghiệp
| từ khóa:: | Máy cắt cá thu Máy cắt cá thu thép không gỉ chế biến cá dây chuyền sản xuất chuyên nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L1550xW800xH1452mm |
Dây chuyền sản xuất dây chuyền chế biến cá Thiết bị cắt da cá Máy bóc vỏ thép không gỉ Dây chuyền chế biến cá
| Từ khóa: | Dây chuyền sản xuất dây chuyền chế biến cá Thiết bị cắt da cá Máy bóc vỏ thép không gỉ Dây chuyền ch |
|---|---|
| Độ sâu của lưỡi dao: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L1200xW600xH934mm |
Nhà máy chế biến tôm đa dụng, Thiết bị chế biến cá thương mại thực tế
| Từ khóa: | Dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến tôm cá phun nước Máy tách khay đông lạnh |
|---|---|
| Phương pháp riêng biệt: | phun nước |
| Khả năng sản xuất:: | 500-600kg/giờ |

