Tất cả sản phẩm
Kewords [ iso seafood sorting machine ] trận đấu 34 các sản phẩm.
Máy phân loại chế biến tôm hải sản tự động Cá nhanh Tôm kích thước phân loại Tôm sản xuất dây chuyền máy sàng lọc
| Từ khóa: | Máy phân loại chế biến tôm hải sản tự động Cá nhanh Tôm kích thước phân loại Tôm sản xuất dây chuyền |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2203mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1803kg |
Máy phân loại tôm thép không gỉ thực tế 6000x4000x2200mm
| từ khóa:: | Máy phân loại tôm tự động Máy phân loại tôm Máy phân loại tôm không đầu |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Quyền lực:: | 4,9KW |
Thiết bị chế biến thủy sản tôm Máy lựa chọn thông số kỹ thuật tôm cá inox 304
| từ khóa:: | Thiết bị chế biến thủy sản tôm Máy lựa chọn thông số kỹ thuật tôm cá inox 304 |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Sự chính xác: | Cao |
Thiết bị chế biến hải sản máy phân loại rửa tôm Dây chuyền sản xuất tôm máy phân loại rửa tôm
| từ khóa:: | Thiết bị chế biến thủy sản tôm Máy lựa chọn thông số kỹ thuật tôm cá inox 304 |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Sự chính xác: | Cao |
Máy phân loại tôm đa chức năng Thép không gỉ bền
| Từ khóa: | 20 năm kinh nghiệm Máy phân loại cá Máy phân loại cá Máy phân loại cá |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi:: | Vòng bi, hộp số, động cơ, |
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
Máy phân loại tôm 380V 50Hz đa chức năng cho kích thước tôm
| Từ khóa: | 20 năm kinh nghiệm Phân loại tôm Phân loại tôm Glading Phân loại tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1800kg |
Đường dây sản xuất máy làm sạch tôm và cá tích hợp Máy phân loại tôm trống lớn tùy chỉnh
| Từ khóa: | Đường dây sản xuất máy làm sạch tôm và cá tích hợp Máy phân loại tôm trống lớn tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2205mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1805kg |
Nhà máy chế biến hải sản 380V ổn định, dây chuyền cắt đầu tôm đa dụng
| Từ khóa: | Nhà máy chế biến hải sản Dây chuyền tách đầu tôm Hệ thống tách đầu tôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1700mm |
Thiết bị phân loại tôm thực tế chống ăn mòn đa cảnh
| từ khóa:: | Thiết bị chế biến hải sản Máy phân loại tôm Sản xuất tôm Máy phân loại tôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Thép không gỉ 304 |
| Chức năng: | phân loại cá và tôm hoặc hải sản khác |
Máy phân loại tôm chế biến thủy sản 6000x3200x2200mm ổn định
| từ khóa:: | Thiết bị chế biến hải sản Máy đánh cỡ cá và tôm bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW3200xH2200mm |

