Tất cả sản phẩm
Kewords [ iso seafood sorting machine ] trận đấu 34 các sản phẩm.
Máy phân loại tôm tự động cho tôm vỏ tôm tươi tôm giặt máy phân loại cuộn tôm
| Từ khóa: | Máy phân loại tôm tự động cho tôm vỏ tôm tươi tôm giặt máy phân loại cuộn tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2202mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1802kg |
Máy phân loại cá máy làm sạch và phân loại tôm
| Từ khóa: | Máy phân loại cá máy làm sạch và phân loại tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2209mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1809kg |
Máy phân loại kích thước tôm Sửa và chế biến vỏ cá
| Từ khóa: | Máy phân loại kích thước tôm Sửa và chế biến vỏ cá |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2210mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1810kg |
Máy phân loại tôm, máy làm sạch và phân loại tôm, máy sàng lọc tôm sau khi vỏ
| Từ khóa: | Máy phân loại tôm, máy làm sạch và phân loại tôm, máy sàng lọc tôm sau khi vỏ |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2207mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1807kg |
Máy phân loại cá bằng thép không gỉ 304 18 cuộn Máy sàng lọc kích thước cá
| Từ khóa: | Máy phân loại cá bằng thép không gỉ 304 18 cuộn Máy sàng lọc kích thước cá |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2208mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1808kg |
Máy phân loại cá tự động Máy phân loại kích thước cá Máy phân loại cá
| Từ khóa: | Máy phân loại cá tự động Máy phân loại kích thước cá Máy phân loại cá |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2211mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1811kg |
Máy phân loại trọng lượng cá hoàn toàn tự động Máy vận chuyển thực phẩm cân
| Cung cấp điện: | AC220V±10%50HZ(60HZ) |
|---|---|
| Năng lượng định giá: | 1,3kw |
| Phạm vi cân đơn: | ≤ 3000g |
Thiết bị phân loại cá 380V bền, Máy phân loại cá chống xói mòn
| từ khóa:: | Máy định cỡ cá hiệu quả cao Chế biến hải sản Máy định cỡ cá tự động |
|---|---|
| Số con lăn: | 18 chiếc |
| Số lượng nhà khai thác: | 2-4 người |
Máy chế biến phân loại thủy sản và tôm, máy phân loại tôm và cá, máy phân loại tôm và tôm
| Từ khóa: | Máy chế biến phân loại thủy sản và tôm, máy phân loại tôm và cá, máy phân loại tôm và tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2206mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1806kg |
Máy phân loại tôm cá 1500KG đa dụng cho công nghiệp
| Từ khóa: | Tiết kiệm chi phí Thiết bị chế biến hải sản Máy phân loại tôm Máy phân loại cá |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi:: | Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bình chịu áp lực, Bánh răng, Máy bơm |
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |

