Tất cả sản phẩm
Kewords [ iso seafood sorting machine ] trận đấu 34 các sản phẩm.
Máy phân loại tôm 380V 50Hz, Thiết bị chế biến thủy sản bền
| từ khóa:: | Thiết bị chế biến hải sản Máy phân loại tôm Dây chuyền phân loại tôm tự động |
|---|---|
| Số lượng thông số kỹ thuật để phân loại: | 5 |
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW3200xH2200mm |
Máy giặt khoai tây cà rốt công nghiệp Multiscene chống ăn mòn
| từ khóa:: | Dây chuyền làm sạch rau khoai tây cà rốt công nghiệp Máy rửa bong bóng trái cây dứa |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L4200xW1600xH1209mm |
Một bộ dây chuyền phân loại cá hoàn chỉnh để phân loại nhiều loại cá đại dương
| từ khóa:: | Một bộ dây chuyền phân loại cá hoàn chỉnh để phân loại nhiều loại cá đại dương |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L4500xW1900xH2200mm |
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
Tự động hoàn toàn loại thực phẩm thép không gỉ tôm 18 cuộn máy đánh trống
| Từ khóa: | Tự động hoàn toàn loại thực phẩm thép không gỉ tôm 18 cuộn máy đánh trống |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2207mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1807kg |

