Tất cả sản phẩm
Kewords [ iso seafood sorting machine ] trận đấu 34 các sản phẩm.
Máy phân loại thủy sản ISO 1500KG, Máy phân loại kích thước cá đa chức năng
| Từ khóa: | Máy phân loại kích cỡ cá có độ chính xác cao Máy phân loại kích thước tôm Máy phân loại hải sản |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
| Bảo hành lõi: | 1 năm |
Máy chế biến và phân loại tôm bằng thép không gỉ Máy phân loại hải sản
| Từ khóa: | Máy chế biến và phân loại tôm bằng thép không gỉ Máy phân loại hải sản |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2204mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1804kg |
Máy phân loại hải sản 380V 50Hz Máy phân loại tôm đa cảnh
| Từ khóa: | Máy phân loại tự động Máy định cỡ tự động Máy phân loại tự động cho vannamei |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
| L6000xW5204xH2200mm: | 1500kg-1800kg |
Máy phân loại cá công nghiệp SUS304, Máy phân loại hải sản đa cảnh
| từ khóa:: | Máy phân loại cá hiệu quả Máy sàng lọc thông số kỹ thuật cá |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4001xH2200mm |
| Trọng lượng:: | 1200 kg |
Máy phân loại kích thước của nhà máy chế biến cá và tôm
| tên: | Máy phân loại kích thước của nhà máy chế biến cá và tôm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bình chịu áp lực, Bánh răng, Máy bơm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2023 |
Smart 304 thép không gỉ máy phân loại tôm đáng tin cậy phù hợp với ngành công nghiệp thủy sản máy phân loại tôm
| tên: | Smart 304 thép không gỉ máy phân loại tôm đáng tin cậy phù hợp với ngành công nghiệp thủy sản máy ph |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bình chịu áp lực, Bánh răng, Máy bơm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2023 |
Thiết bị chế biến thủy sản Máy phân loại rửa tôm Máy phân loại tôm tự động để bóc vỏ tôm
| từ khóa:: | Thiết bị chế biến thủy sản Máy phân loại rửa tôm Máy phân loại tôm tự động để bóc vỏ tôm |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Sự chính xác: | Cao |
Máy tách tôm Máy phân loại tôm chính xác cao cho chế biến hải sản
| tên: | Máy tách tôm Máy phân loại tôm chính xác cao cho chế biến hải sản |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bình chịu áp lực, Bánh răng, Máy bơm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2023 |
Thiết bị chế biến hải sản Máy phân loại tôm Máy phân loại tự động kích thước tôm
| từ khóa:: | Thiết bị chế biến hải sản Máy phân loại tôm Máy phân loại tự động kích thước tôm |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2203mm |
| Trọng lượng:: | 1203 Kg |
Máy phân loại tôm tự động cho tôm vỏ tôm tươi tôm giặt máy phân loại cuộn tôm
| Từ khóa: | Máy phân loại tôm tự động cho tôm vỏ tôm tươi tôm giặt máy phân loại cuộn tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2201mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1801kg |

