Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel 304 fish processing line ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến cá tôm khay rã đông tôm tách khay cấp đông
| Từ khóa: | Dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến cá tôm khay rã đông tôm tách khay cấp đông |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L3500xW800xH1102mm |
| Thành phần cốt lõi: | động cơ, bánh răng, băng tải, phun |
Đường dây sản xuất chế biến cá hoàn toàn tự động Làm sạch ruồi cỏ, ruồi, cá ngọc, cá cá và các cá khác
| Từ khóa: | Đường dây sản xuất chế biến cá hoàn toàn tự động Máy làm sạch ruột cá cá, cá, cá ngừ, cá cá và cá kh |
|---|---|
| Vôn:: | 380V/3P/50Hz |
| Kích thước (L * W * H):: | L2100xW650xH1305mm |
Máy cắt cá thu Máy cắt cá thu thép không gỉ chế biến cá dây chuyền sản xuất chuyên nghiệp
| từ khóa:: | Máy cắt cá thu Máy cắt cá thu thép không gỉ chế biến cá dây chuyền sản xuất chuyên nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L1550xW800xH1452mm |
Máy tẩy cặn và làm sạch cá cho dây chuyền sản xuất chế biến cá
| Từ khóa: | Máy tẩy cặn và làm sạch cá cho dây chuyền sản xuất chế biến cá |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1608mm |
Nhà máy chế biến tôm đa dụng, Thiết bị chế biến cá thương mại thực tế
| Từ khóa: | Dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến tôm cá phun nước Máy tách khay đông lạnh |
|---|---|
| Phương pháp riêng biệt: | phun nước |
| Khả năng sản xuất:: | 500-600kg/giờ |
40-50pcs/Min Ti-la-pia máy lọc Stainless Steel bền 304
| Từ khóa: | Thiết bị cắt và làm sạch cá hoàn toàn tự động Máy giết cá |
|---|---|
| Vôn:: | 380V/3P/50Hz |
| Kích thước(l*w*h): | L2100xW650xH1300mm |
Máy phân loại kích thước tôm Sửa và chế biến vỏ cá
| Từ khóa: | Máy phân loại kích thước tôm Sửa và chế biến vỏ cá |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2210mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1810kg |
Máy bóc vỏ cá bán tự động dây chuyền chế biến và bóc vỏ cá máy bóc vỏ điện
| từ khóa:: | Máy bóc vỏ cá bán tự động dây chuyền chế biến và bóc vỏ cá máy bóc vỏ điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L1200xW600xH937mm |
Đường chế biến loại bỏ đầu tôm bằng thép không gỉ Máy tách và phân loại thân đầu tôm
| Từ khóa: | Đường chế biến loại bỏ đầu tôm bằng thép không gỉ Máy tách và phân loại thân đầu tôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1706mm |
Máy loại bỏ đầu tôm dây chuyền chế biến tôm loại bỏ đầu
| Từ khóa: | Nhà máy chế biến hải sản Dây chuyền tách đầu tôm Hệ thống tách đầu tôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1704mm |

