Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel 304 fish processing line ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy phân loại con lăn cá sống tốc độ cao với 12 chiếc dây chuyền phân loại con lăn cá sống
| từ khóa:: | Máy phân loại con lăn cá sống tốc độ cao với 12 chiếc dây chuyền phân loại con lăn cá sống |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Chất liệu hộp điện: | Thép không gỉ 304 |
Máy giặt cá tự động chống mòn đa chức năng
| từ khóa:: | Máy rửa cá tự động bằng bong bóng áp suất cao Dây chuyền làm sạch tôm |
|---|---|
| Tốc độ: | Tính thường xuyên |
| Kích thước (L * W * H):: | L4200xW1600xH1200mm |
Máy phân loại cá cuộn thực tế, Máy phân loại tôm đa chức năng
| Từ khóa: | Con lăn Máy phân loại Vannamei thông minh Vannamei Sizer Vannamei Sorter Vannamei Sizing Line |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2200mm |
| Sức mạnh: | 4,9KW |
Máy chống ăn mòn cá Scaling máy chống nước bền tự động
| Từ khóa: | Máy tẩy vảy cá bằng thép không gỉ Máy đánh cá Máy quay trống |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1600mm |
Máy móc và thiết bị chế biến thủy sản hiệu quả loại bỏ vảy cá tilapia
| Từ khóa: | Máy móc và thiết bị chế biến thủy sản hiệu quả loại bỏ vảy cá tilapia |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1606mm |
Thiết bị xử lý loại bỏ vỏ cá, laparotomy, vệ sinh ruột
| Từ khóa: | Thiết bị xử lý loại bỏ vỏ cá, laparotomy, vệ sinh ruột |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1610mm |
1500W thực tế cá gutting máy đa năng mặc chống
| Từ khóa: | Máy làm sạch cá tự động loại mới Máy tách và cắt phi lê cá |
|---|---|
| Màu sắc: | Thép không gỉ 304 |
| Vận chuyển: | 20-30 ngày |
Máy cạo vỏ cá cá cá cá tilapia máy cắt vỏ cá vòng xoay
| Từ khóa: | Máy cạo vỏ cá cá cá cá tilapia máy cắt vỏ cá vòng xoay |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1604mm |
Máy phân loại cá toàn bộ với 18 con lăn Máy phân loại cá toàn bộ và kích thước cá
| từ khóa:: | Máy phân loại cá toàn bộ với 18 con lăn Máy phân loại cá toàn bộ và kích thước cá |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
Tốt hiệu quả cá cuộn Grader cho Pelagic cá cuộn máy phân loại và cá kích cỡ
| từ khóa:: | Tốt hiệu quả cá cuộn Grader cho Pelagic cá cuộn máy phân loại và cá kích cỡ |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |

