Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel 304 fish processing line ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Nhà máy chế biến hải sản 380V ổn định, dây chuyền cắt đầu tôm đa dụng
| Từ khóa: | Nhà máy chế biến hải sản Dây chuyền tách đầu tôm Hệ thống tách đầu tôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1700mm |
Máy cắt đầu tôm tự động dây chuyền lắp ráp máy loại bỏ đầu tôm cho nhà máy chế biến hải sản
| Từ khóa: | Máy cắt đầu tôm tự động dây chuyền lắp ráp máy loại bỏ đầu tôm cho nhà máy chế biến hải sản |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1708mm |
Máy loại bỏ đầu cho dây chuyền sản xuất chế biến tôm
| Từ khóa: | Máy loại bỏ đầu cho dây chuyền sản xuất chế biến tôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1710mm |
Máy phân loại đầu và vỏ tôm máy làm sạch máy chế biến nhà máy dây chuyền lắp ráp đầu tôm loại bỏ
| Từ khóa: | Máy phân loại đầu và vỏ tôm máy làm sạch máy chế biến nhà máy dây chuyền lắp ráp đầu tôm loại bỏ |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1711mm |
Dòng sản xuất hệ thống cắt đầu tôm tự động
| Từ khóa: | Dòng sản xuất hệ thống cắt đầu tôm tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1707mm |
Máy tách đầu tôm Máy tách đầu tôm và thân tôm Máy chế biến thủy sản sáng tạo
| Từ khóa: | Nhà máy chế biến hải sản Dây chuyền tách đầu tôm Hệ thống tách đầu tôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1703mm |
Máy phân loại chế biến tôm hải sản tự động Cá nhanh Tôm kích thước phân loại Tôm sản xuất dây chuyền máy sàng lọc
| Từ khóa: | Máy phân loại chế biến tôm hải sản tự động Cá nhanh Tôm kích thước phân loại Tôm sản xuất dây chuyền |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2203mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1803kg |
ISO SUS304 Tấm nồi hơi làm nóng tôm, Nhà máy chế biến tôm đa dụng
| Từ khóa: | Dây chuyền sản xuất tôm nấu chín công suất lớn Nồi hơi làm nóng Dây chuyền sản xuất tôm Sushi |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L5930xW1200xH2000mm |
Nhà máy chế biến hải sản máy săn trộm cá và tôm lô lớn Sushi Tôm dây chuyền sản xuất Máy lò hơi
| Từ khóa: | Nhà máy chế biến hải sản máy săn trộm cá và tôm lô lớn Sushi Tôm dây chuyền sản xuất Máy lò hơi |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L5930xW1200xH2002mm |
| Khả năng sản xuất:: | 500-602kg/giờ |
Dòng sản xuất chế biến tôm, máy nấu tôm nấu chín, máy làm trắng hơi tôm sushi
| Từ khóa: | Dòng sản xuất chế biến tôm, máy nấu tôm nấu chín, máy làm trắng hơi tôm sushi |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L5930xW1200xH2007mm |
| Khả năng sản xuất:: | 500-607kg/giờ |

