Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel 304 fish processing line ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Thép không gỉ 304 Dòng chế biến cá Dòng lắp ráp Dòng nền tảng Dòng sản xuất cắt đầu cá Bảng
| từ khóa:: | Bảng dây chuyền sản xuất chế biến cá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1552mm |
Dây chuyền sản xuất dây chuyền chế biến cá Thiết bị cắt da cá Máy bóc vỏ thép không gỉ Dây chuyền chế biến cá
| Từ khóa: | Dây chuyền sản xuất dây chuyền chế biến cá Thiết bị cắt da cá Máy bóc vỏ thép không gỉ Dây chuyền ch |
|---|---|
| Độ sâu của lưỡi dao: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L1200xW600xH934mm |
3.10KW dây chuyền sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất cá
| từ khóa:: | dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến cá dây chuyền sản xuất khử vỏ cá da cá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1560mm |
Máy chế biến cá bằng thép không gỉ chống ăn mòn 380V 50Hz
| từ khóa:: | Dây chuyền sản xuất tẩy cặn cá Băng tải chế biến tôm Băng tải lắp ráp dây chuyền sản xuất |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1550mm |
3.03KW Sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất
| từ khóa:: | Bảng dây chuyền sản xuất chế biến cá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1553mm |
Dòng sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất
| từ khóa:: | dây chuyền sản xuất nhà máy chế biến cá dây chuyền sản xuất khử vỏ cá da cá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1555mm |
Tùy chỉnh khung thép không gỉ chế biến thực phẩm dây chuyền lắp ráp dây chuyền vận chuyển dây chuyền vận chuyển xử lý cá
| từ khóa:: | Tùy chỉnh khung thép không gỉ chế biến thực phẩm dây chuyền lắp ráp dây chuyền vận chuyển dây chuyền |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1559mm |
Máy chế biến tôm và cá Multi Person Processing Flow Platform
| từ khóa:: | Nền tảng chế biến cá và tôm Nền tảng quy trình chế biến nhiều người |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1551mm |
1000kg Capacity Shrimp Processing Line Lưới sản xuất tôm và vỏ
| từ khóa:: | Dòng chế biến tôm Dòng chế biến cắt đầu tôm và vỏ tôm Dòng sản xuất nhà máy chế biến cá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1554mm |
Máy xẻ cá mập, tilapia, mực, cá voi, bán nóng máy xẻ da cá dòng chế biến cá
| từ khóa:: | Máy xẻ cá mập, tilapia, mực, cá voi, bán nóng máy xẻ da cá dòng chế biến cá |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L700xW600xH935mm |

