Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel 304 fish processing line ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy phân loại cá thương mại cho cá pelagic Máy phân loại cá thương mại và kích thước cá
| từ khóa:: | Máy phân loại cá thương mại cho cá pelagic Máy phân loại cá thương mại và kích thước cá |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
Máy cắt cá tự động ISO Multiscene 1550x800x1450mm
| từ khóa:: | Máy cắt cá hoàn toàn tự động Máy cắt cá Máy cắt cá với 4 mét |
|---|---|
| Vận chuyển: | 20-30 ngày |
| Nhà điều hành: | 1-2 người |
Máy tháo da cá tự động, Máy giặt da cá, Máy tháo da trống
| Từ khóa: | Máy tháo da cá tự động, Máy giặt da cá, Máy tháo da trống |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1601mm |
Ti-la-pia cá vỏ nội tạng loại bỏ máy làm sạch cá máy làm sạch cá vỏ loại bỏ phổ biến cá vỏ máy
| Từ khóa: | Ti-la-pia cá vỏ nội tạng loại bỏ máy làm sạch cá máy làm sạch cá vỏ loại bỏ phổ biến cá vỏ máy |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1605mm |
Máy phân loại cá máy làm sạch và phân loại tôm
| Từ khóa: | Máy phân loại cá máy làm sạch và phân loại tôm |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | L6000xW5200xH2209mm |
| Công suất sản xuất: | 1500kg-1809kg |
Máy loại bỏ vảy cá loại trống Máy loại bỏ vảy cá hàng loạt
| Từ khóa: | Máy loại bỏ vảy cá loại trống Máy loại bỏ vảy cá hàng loạt |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1609mm |
Máy cắt lưỡi cá tự động điện lưỡi cá mở trở lại máy lưỡi cá
| Từ khóa: | Máy cắt lưỡi cá tự động điện lưỡi cá mở trở lại máy lưỡi cá |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1611mm |
Máy đánh vảy cá bằng điện Máy đánh vảy cá
| Từ khóa: | Máy đánh vảy cá bằng điện Máy đánh vảy cá |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1612mm |
Tiền tiêu thụ Ti-la-pia cá Viscera Remover Gutting Machine ổn định chống xói mòn
| Từ khóa: | Máy giết cá nhỏ và loại bỏ nội tạng Máy cắt ruột cá rô phi Máy giết cá |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1600mm |
3P Máy cắt đầu cá chống xói mòn đa dụng 200-400kg/h
| từ khóa:: | Dây chuyền sản xuất máy cắt cá mới nhất Nền tảng chế biến cá Máy cắt đầu cá |
|---|---|
| Chiều cao của lưỡi: | có thể được điều chỉnh |
| Chức năng: | Cá, hải sản, rau vv |

