Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel 304 fish processing line ] trận đấu 69 các sản phẩm.
1506kg Đường sản xuất thủy sản Thép không gỉ Bàn làm việc tùy chỉnh Đường xử lý cá và tôm Vành dây chuyền vận chuyển
| từ khóa:: | Đường dây sản xuất thủy sản Sản xuất thủy sản Đường dây sản xuất cá và tôm Đường dây vận chuyển |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1556mm |
Máy chế biến cá và tôm dây chuyền vận chuyển Nhà máy thủy sản Bàn làm việc Dòng chế biến tôm
| từ khóa:: | Vòng băng vận chuyển chế biến cá và tôm Bàn làm việc nhà máy chế biến hải sản Bàn sản xuất dây chuyề |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1558mm |
18pcs cuộn SS304 Máy phân loại cá nhỏ
| từ khóa:: | Máy phân loại cá nhỏ Trung Quốc Máy định cỡ cá nhỏ Dây chuyền phân loại cá nhỏ |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Chất liệu hộp điện: | Thép không gỉ 304 |
Nhà máy bán trực tiếp của thép không gỉ Thiết bị chế biến cá Máy cạo lưỡi cá Máy cắt lưỡi cá
| Từ khóa: | Nhà máy bán trực tiếp của thép không gỉ Thiết bị chế biến cá Máy cạo lưỡi cá Máy cắt lưỡi cá |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1602mm |
Thiết bị chế biến cá bằng thép không gỉ Máy cạo vảy cá Thiết bị cắt vảy cá Máy cắt vảy cá điện
| Từ khóa: | Thiết bị chế biến cá bằng thép không gỉ Máy cạo vỏ cá Máy cắt vỏ cá Máy cạo vỏ cá Điện |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1603mm |
Thiết bị xử lý thủy sản thép không gỉ
| Từ khóa: | Thiết bị chế biến thủy sản thép không gỉ máy làm sạch cá |
|---|---|
| Tốc độ: | có thể được điều chỉnh |
| Kích thước(l*w*h): | L2200xW1150xH1607mm |
Dây chuyền sản xuất máy cắt cá Nền tảng chế biến cá có thể được tùy chỉnh kích thước
| từ khóa:: | Dây chuyền sản xuất máy cắt cá Nền tảng chế biến cá có thể được tùy chỉnh kích thước |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L1550xW800xH1457mm |
Máy chế biến tôm chống mòn chống xói mòn thực tế
| Từ khóa: | Hệ thống tuần hoàn nước làm mát cho dây chuyền sản xuất máy luộc sushi |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L4200xW1600xH1206mm |
Sushi Shrimp Processing Shrimp Production Line Máy chế biến cá và tôm thủy sản
| Từ khóa: | Nhà máy chế biến hải sản máy săn trộm cá và tôm lô lớn Sushi Tôm dây chuyền sản xuất Máy lò hơi |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L5930xW1200xH2003mm |
| Khả năng sản xuất:: | 500-603kg/giờ |
3.07KW sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất sản xuất
| từ khóa:: | Dây chuyền sản xuất tẩy cặn cá Băng tải chế biến tôm Băng tải lắp ráp dây chuyền sản xuất |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước (L * W * H):: | L10000xW1150xH1557mm |

