Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel 304 fish processing line ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Máy định cỡ cá mòi năng suất lớn với dây chuyền phân loại cá mòi tự động 12 con lăn
| từ khóa:: | Máy định cỡ cá mòi năng suất lớn với dây chuyền phân loại cá mòi tự động 12 con lăn |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| Chất liệu hộp điện: | Thép không gỉ 304 |
Thiết bị chế biến hải sản máy phân loại rửa tôm Dây chuyền sản xuất tôm máy phân loại rửa tôm
| từ khóa:: | Thiết bị chế biến thủy sản tôm Máy lựa chọn thông số kỹ thuật tôm cá inox 304 |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ 304 |
| Sự chính xác: | Cao |
Máy lọc loại bỏ đầu tôm thông minh cho nhà máy chế biến hải sản Máy cắt đầu tôm hiệu quả
| Từ khóa: | Nhà máy chế biến hải sản Dây chuyền tách đầu tôm Hệ thống tách đầu tôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước(l*w*h): | L19500xW2500xH1705mm |
Máy phân loại tôm công nghiệp chống ăn mòn đa dụng
| từ khóa:: | Thiết bị chế biến hải sản công suất lớn Máy phân loại tôm Vannamei |
|---|---|
| Khả năng sản xuất:: | 800kg-1000kg |
| Kích thước (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
Máy nấu tôm 500-600KG / H ổn định với màn hình cảm ứng PLC
| Từ khóa: | Dây chuyền sản xuất nồi hơi chế biến tôm hiệu quả |
|---|---|
| Các ngành công nghiệp áp dụng:: | tôm, cá, bào ngư, động vật có vỏ và các sản phẩm thủy sản khác |
| Kích thước(l*w*h): | L5930xW1200xH2000mm |
Đường nấu và làm sạch tôm hùm nước Máy làm sạch tôm và tôm hùm công nghiệp Máy làm trắng tôm
| Từ khóa: | Đường nấu và làm sạch tôm hùm nước Máy làm sạch tôm và tôm hùm công nghiệp Máy làm trắng tôm |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L5930xW1200xH2007mm |
| Khả năng sản xuất:: | 500-607kg/giờ |
Máy cắt tôm 40-60pcs / Min Thực tế để mở lại
| Từ khóa: | 40-60 chiếc / phút Máy cắt lưng tôm hiệu quả cao |
|---|---|
| Các ngành công nghiệp áp dụng:: | chế biến tôm |
| Loại tiếp thị:: | Sản phẩm mới 2023 |
SUS304 Máy cắt tôm ổn định đa dụng cho ngành công nghiệp thực phẩm
| Từ khóa: | Máy cắt lưng tôm có độ ổn định cao Thiết bị chế biến tôm Máy cắt tôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Sức mạnh: | 0,12kw |
Máy nấu tôm tiết kiệm năng lượng 3.7KW đa năng bền
| Từ khóa: | Máy sưởi tiết kiệm năng lượng Dây chuyền chế biến tôm Nồi hấp |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H):: | L5930xW1200xH2000mm |
| Khả năng sản xuất:: | 500-600kg/giờ |

